Lumaktaw sa nilalaman
ParkportalLive na oras ng paghihintay at tantiya ng dami ng bisitaYomiuriland
CHOOSE YOUR PARK

Pumili ng parke

Compare visit datesI-browse ang listahanMag-browse ng mapa

Disney at USJ

Tokyo DisneylandTokyo DisneySeaUniversal Studios Japan

Mga sinusuportahang parke:23

Kanto 9

  • Sanrio PurolandTokyo
  • Yokohama Hakkeijima Sea ParadiseKanagawa
  • YomiurilandTokyo
  • Asakusa HanayashikiTokyo
  • Tokyo SummerlandTokyo
  • Nasu Highland ParkTochigi
  • Nasu Rindo Lake Family RanchTochigi
  • Tokyo Dome CityTokyo
  • Mobility Resort MotegiTochigi

Koshinetsu at Hokuriku 1

  • Fuji-Q HighlandYamanashi

Tokai 5

  • LEGOLAND JapanAichi
  • Nagashima Spa LandMie
  • Shima Spain VillageMie
  • Suzuka Circuit ParkMie
  • LagunasiaAichi

Kansai 2

  • Nijigen no MoriHyogo
  • Nesta Resort KobeHyogo

Kyushu 2

  • Huis Ten BoschNagasaki
  • GreenlandKumamoto

Okinawa 1

  • JUNGLIA OkinawaOkinawa

Yomiuriland

Mga atraksyonDami ng tao · Pagtataya

Isang independiyente, hindi opisyal na gabay sa parke

Naglo-load ng impormasyon sa parke
© Parkportal · Di-opisyal na site ng oras ng paghihintay at dami ng bisitaListahan ng mga parke at mapaKatayuan ng dataPagkapribadoMaaaring magbago ang mga oras ng paghihintay at pagpapatakbo. Suriin ang opisyal na app bago bumisita.
Bumalik sa kalendaryo
RECORDED CROWD DATA

Linggo, Nobyembre 23, 2025

Yomiuriland · Naitala

Mga atraksyonOras ng paghihintay at katayuan ng atraksyonDami ng tao · PagtatayaKalendaryo at kasaysayan
Forecast model · Balanse

Balances weekday, seasonal and event effects.

Inputs and validation

Uses each park’s observations and up to three years of weekday, holiday, seasonal, vacation and verified event patterns. Recorded results do not change with the model.

Event dates cover selected verified Disney and USJ events. Unregistered events, local school calendars, weather and future ride closures are excluded. Vacation periods are general seasonal estimates.

Wait-time baseline: 3 days (2026-10-30–2026-11-01)
Historical patterns: 969 days (2023-11-02–2026-10-26)

Two-year training / one-year holdout, with the rank scale frozen before validation

2023-10-27–2025-10-26 → 2025-10-27–2026-10-26 (326 days)

ModelMean errorRank match
Magkatulad na araw4.1 min29.8%
Mga kaganapan3.5 min41.7%
Balanse3.6 min36.2%
Reference: constant mean5.7 min14.7%

Validation of a consistent archived metric; these scores do not measure the accuracy of current all-attraction averages or hourly forecasts.

External history contributes relative effects within each park and measurement series. Crowd points are never treated as minutes. These are provisional alternatives; no model is guaranteed to be more accurate.

Ipinapakita ang huling magagamit na snapshot. Maaaring maantala ang kasalukuyang data.

S
Naitala

Nakaimpake

Naitala56

Batay ang antas sa kasaysayan ng parehong parke at sukatan. Awtomatikong tinatantiya ang pagitan ng mga tala at minamarkahan ng ≈.

Tungkol sa record na ito

Batay ang antas sa kasaysayan ng parehong parke at sukatan. Awtomatikong tinatantiya ang pagitan ng mga tala at minamarkahan ng ≈.

Datos noong: 11/2/26, 5:00 AM JST

Mga oras ng paghihintay ng atraksyon para sa petsang ito

Walang oras ng pagbubukas para sa petsang itoSaklaw ng oras na naitala · 09:15–15:45

Kasama ang mga pasilidad mula sa kasalukuyang listahan kahit walang tala. Hindi nito kinukumpirma kung bukas sila noon. — ay walang tala.

Pinupunan bawat 15 minuto ang nawawalang oras sa pagitan ng mga tala ng parehong atraksyon at araw. Tantiya ang ≈ at putol na linya. Hindi pinupunan ang mga pagsasara. Mula sa orihinal na tala ang average, minimum at maximum.

Mga naitalang paghihintay ayon sa atraksyon (minuto)
Mga atraksyonpinakamababaKatamtamanPinakamataas
Splash U.F.O.7590120
Spin Runway4590135
Lipovitan Rocket Luna6085135
Giant Sky River3070105
Haunted House Hyudoro3075120
Bandit150150150
Go-Karts — Highway Course455060
ev-グランプリ600600600
ゴーカート ファミリーコース304545
Custom Garage155075
Dino Runner306090
ヒーロートレーニングセンター154060
Milky Way154560
Looping Starship154560
Wan Wan Coaster Wandit155075
SKY Patrol304075
Pteranodon's Sky Adventure155060
Hashibiro GO!303545
キャンパスチャレンジ303545
Bun Bun Swing454545
Round and Round Drive303545
Sky-Go-LAND151515
Round and Round Compass154045
アニマルレスキュー153030
Crazy Hyuuu153560
Frog Hopper152030
Fight Ippatsu!152545
Sea Chicken GO!153060
Crazy Stooon152030
Merry-Go-Round Dog151530
My Racing151530
Spin Drive153045
えんぴつタワー303030
Bungee Jump303030
ミラクルわんルーム303030
Sweets Cup152030
U.F.O.バンプ!152030
My Knit152530
Kids' Fire Brigade Keshippi152530
Hero Training Center: Mission 8———
Miracle Wan Room — Adventure on Churros Island———
Go-Karts — Circuit Course———
Play Park———
Animal Rescue — Attack of Mechantula———
Panorama Driving———
Tamagoro Brain Challenge———
Go-Go Mine Cart———
Nobbo Tower———
Driving Lab———
My U.F.O. Factory———
Lipovitan Lab — Dr. Lipo's Secret Research———
Sea Lion Hall———
SHATEKI———
Coin Games———
Coin Games———
Fashion Lab———
U.F.O. Sauce Shooting———
Mga pagitan ng talahanayan

Oras-oras, na may 15 minutong agwat na sumasaklaw sa pinakabagong oras. Ang mga kasalukuyang agwat ay gumagamit lamang ng mga talaan na nakolekta sa ngayon.

0–4 min5–7 min8–9 min10–13 min14–17 min18+ minBatay sa naitalang paghihintay sa park na ito

May kasamang mga tantiya

Park-wide

49 mga atraksyong ipinakita

1–8 / 49

Park-wide — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minSplash U.F.O.Spin RunwayLipovitan Rocket LunaGiant Sky RiverHaunted House HyudoroBanditGo-Karts — Highway CourseCustom Garage
11/2309:15–10:00≈75≈55≈6030————
10:00–11:00≈75≈75≈65≈55≈45—45≈25
11:00–12:00≈75≈75≈75≈60≈60—≈55≈35
12:00–13:00≈90≈90≈80≈65≈60—≈45≈50
13:00–14:00≈90≈95≈90≈75≈75——≈60
14:00–15:00≈105≈105≈90≈75≈90——≈55
15:00–15:15≈115≈115≈105≈75≈90——≈70
15:15–15:301201201207590——75
15:30–15:45≈120≈130≈130≈90≈105——≈70
15:45–16:00120135135105120150—60

9–16 / 49

Park-wide — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minDino RunnerMilky WayLooping StarshipWan Wan Coaster WanditSKY PatrolPteranodon's Sky AdventureHashibiro GO!Bun Bun Swing
11/2309:15–10:00≈4015——————
10:00–11:00≈45≈3515≈30≈30≈30——
11:00–12:00≈60≈30≈30≈45≈30≈30——
12:00–13:00≈65≈45≈40≈45≈35≈40——
13:00–14:00≈60≈45≈55≈45≈45≈6030—
14:00–15:00≈75≈50≈45≈60≈45≈60≈30—
15:00–15:15≈75≈60≈55≈60≈45≈60≈40—
15:15–15:3075606060456045—
15:30–15:45≈85≈60≈60≈70≈60≈60≈45—
15:45–16:009060607575604545

17–24 / 49

Park-wide — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minRound and Round DriveSky-Go-LANDRound and Round CompassCrazy HyuuuFrog HopperFight Ippatsu!Sea Chicken GO!Crazy Stooon
11/2309:15–10:00————————
10:00–11:0045———151515—
11:00–12:00≈30———≈15≈15≈30—
12:00–13:00≈30—≈25—≈15≈15≈30—
13:00–14:00≈30—≈35≈25≈15≈30≈3015
14:00–15:00≈30—≈45≈30≈15≈30≈30≈15
15:00–15:15≈30—≈45≈40≈25≈40≈30≈25
15:15–15:3030—454530453030
15:30–15:45≈40—≈45≈55≈30≈45≈45≈30
15:45–16:004515456030456030

25–32 / 49

Park-wide — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minMerry-Go-Round DogMy RacingSpin DriveBungee JumpSweets CupMy KnitKids' Fire Brigade KeshippiHero Training Center: Mission 8
11/2309:15–10:00————————
10:00–11:0015—15—————
11:00–12:00≈15—≈15—≈15———
12:00–13:00≈1515≈20—≈15—≈15—
13:00–14:00≈15≈15≈30—≈15—≈30—
14:00–15:00≈15≈25≈45≈30≈1515≈25—
15:00–15:15≈15≈15≈45≈30≈15≈25≈20—
15:15–15:3015154530153015—
15:30–15:45≈25≈15≈45≈30≈25≈30≈25—
15:45–16:0030154530303030—

33–40 / 49

Park-wide — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minMiracle Wan Room — Adventure on Churros IslandGo-Karts — Circuit CoursePlay ParkAnimal Rescue — Attack of MechantulaPanorama DrivingTamagoro Brain ChallengeGo-Go Mine CartNobbo Tower
11/2309:15–10:00————————
10:00–11:00————————
11:00–12:00————————
12:00–13:00————————
13:00–14:00————————
14:00–15:00————————
15:00–15:15————————
15:15–15:30————————
15:30–15:45————————
15:45–16:00————————

41–48 / 49

Park-wide — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minDriving LabMy U.F.O. FactoryLipovitan Lab — Dr. Lipo's Secret ResearchSea Lion HallSHATEKICoin GamesCoin GamesFashion Lab
11/2309:15–10:00————————
10:00–11:00————————
11:00–12:00————————
12:00–13:00————————
13:00–14:00————————
14:00–15:00————————
15:00–15:15————————
15:15–15:30————————
15:30–15:45————————
15:45–16:00————————

49–49 / 49

Park-wide — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minU.F.O. Sauce Shooting
11/2309:15–10:00—
10:00–11:00—
11:00–12:00—
12:00–13:00—
13:00–14:00—
14:00–15:00—
15:00–15:15—
15:15–15:30—
15:30–15:45—
15:45–16:00—
Tingnan ang atraksyon at average na trend

Splash U.F.O.

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos120 min
Splash U.F.O. · Mga trend ng oras ng paghihintay060120Splash U.F.O.Tantiya09:1512:0015:45

Spin Runway

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos135 min
Spin Runway · Mga trend ng oras ng paghihintay075150Spin RunwayTantiya09:1512:0015:45

Lipovitan Rocket Luna

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos135 min
Lipovitan Rocket Luna · Mga trend ng oras ng paghihintay075150Lipovitan Rocket LunaTantiya09:1512:0015:45

Giant Sky River

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos105 min
Giant Sky River · Mga trend ng oras ng paghihintay060120Giant Sky RiverTantiya09:1512:0015:45

Haunted House Hyudoro

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos120 min
Haunted House Hyudoro · Mga trend ng oras ng paghihintay060120Haunted House HyudoroTantiya09:1512:0015:45

Bandit

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos150 min
Bandit · Mga trend ng oras ng paghihintay075150Bandit09:1512:0015:45

Go-Karts — Highway Course

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

12:45 JST
Naitalang datos45 min
Go-Karts — Highway Course · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Go-Karts — Highway CourseTantiya09:1512:0015:45

Custom Garage

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos60 min
Custom Garage · Mga trend ng oras ng paghihintay04590Custom GarageTantiya09:1512:0015:45

Dino Runner

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos90 min
Dino Runner · Mga trend ng oras ng paghihintay04590Dino RunnerTantiya09:1512:0015:45

Milky Way

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos60 min
Milky Way · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Milky WayTantiya09:1512:0015:45

Looping Starship

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos60 min
Looping Starship · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Looping StarshipTantiya09:1512:0015:45

Wan Wan Coaster Wandit

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos75 min
Wan Wan Coaster Wandit · Mga trend ng oras ng paghihintay04590Wan Wan Coaster WanditTantiya09:1512:0015:45

SKY Patrol

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos75 min
SKY Patrol · Mga trend ng oras ng paghihintay04590SKY PatrolTantiya09:1512:0015:45

Pteranodon's Sky Adventure

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos60 min
Pteranodon's Sky Adventure · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Pteranodon's Sky AdventureTantiya09:1512:0015:45

Hashibiro GO!

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos45 min
Hashibiro GO! · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Hashibiro GO!Tantiya09:1512:0015:45

Bun Bun Swing

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos45 min
Bun Bun Swing · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Bun Bun Swing09:1512:0015:45

Round and Round Drive

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos45 min
Round and Round Drive · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Round and Round DriveTantiya09:1512:0015:45

Sky-Go-LAND

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos15 min
Sky-Go-LAND · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Sky-Go-LAND09:1512:0015:45

Round and Round Compass

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos45 min
Round and Round Compass · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Round and Round CompassTantiya09:1512:0015:45

Crazy Hyuuu

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos60 min
Crazy Hyuuu · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Crazy HyuuuTantiya09:1512:0015:45

Frog Hopper

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos30 min
Frog Hopper · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Frog HopperTantiya09:1512:0015:45

Fight Ippatsu!

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos45 min
Fight Ippatsu! · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Fight Ippatsu!Tantiya09:1512:0015:45

Sea Chicken GO!

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos60 min
Sea Chicken GO! · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Sea Chicken GO!Tantiya09:1512:0015:45

Crazy Stooon

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos30 min
Crazy Stooon · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Crazy StooonTantiya09:1512:0015:45

Merry-Go-Round Dog

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos30 min
Merry-Go-Round Dog · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Merry-Go-Round DogTantiya09:1512:0015:45

My Racing

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos15 min
My Racing · Mga trend ng oras ng paghihintay01530My RacingTantiya09:1512:0015:45

Spin Drive

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos45 min
Spin Drive · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Spin DriveTantiya09:1512:0015:45

Bungee Jump

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos30 min
Bungee Jump · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Bungee JumpTantiya09:1512:0015:45

Sweets Cup

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos30 min
Sweets Cup · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Sweets CupTantiya09:1512:0015:45

My Knit

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos30 min
My Knit · Mga trend ng oras ng paghihintay01530My KnitTantiya09:1512:0015:45

Kids' Fire Brigade Keshippi

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos30 min
Kids' Fire Brigade Keshippi · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Kids' Fire Brigade KeshippiTantiya09:1512:0015:45

Hero Training Center: Mission 8

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

Hero Training Center: Mission 8 · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Hero Training Center: Mission 809:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

Miracle Wan Room — Adventure on Churros Island

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

Miracle Wan Room — Adventure on Churros Island · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Miracle Wan Room — Adventure on Churros Island09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

Go-Karts — Circuit Course

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

Go-Karts — Circuit Course · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Go-Karts — Circuit Course09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

Play Park

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

Play Park · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Play Park09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

Animal Rescue — Attack of Mechantula

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

Animal Rescue — Attack of Mechantula · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Animal Rescue — Attack of Mechantula09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

Panorama Driving

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

Panorama Driving · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Panorama Driving09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

Tamagoro Brain Challenge

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

Tamagoro Brain Challenge · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Tamagoro Brain Challenge09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

Go-Go Mine Cart

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

Go-Go Mine Cart · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Go-Go Mine Cart09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

Nobbo Tower

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

Nobbo Tower · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Nobbo Tower09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

Driving Lab

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

Driving Lab · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Driving Lab09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

My U.F.O. Factory

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

My U.F.O. Factory · Mga trend ng oras ng paghihintay01530My U.F.O. Factory09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

Lipovitan Lab — Dr. Lipo's Secret Research

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

Lipovitan Lab — Dr. Lipo's Secret Research · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Lipovitan Lab — Dr. Lipo's Secret Research09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

Sea Lion Hall

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

Sea Lion Hall · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Sea Lion Hall09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

SHATEKI

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

SHATEKI · Mga trend ng oras ng paghihintay01530SHATEKI09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

Coin Games

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

Coin Games · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Coin Games09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

Coin Games

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

Coin Games · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Coin Games09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

Fashion Lab

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

Fashion Lab · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Fashion Lab09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

U.F.O. Sauce Shooting

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

U.F.O. Sauce Shooting · Mga trend ng oras ng paghihintay01530U.F.O. Sauce Shooting09:1512:0015:45Walang mga tala para sa panahong ito

Average ng lugar

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos65 min
Average ng lugar · Mga trend ng oras ng paghihintay04590Average ng lugarTantiya09:1512:0015:45

Mga atraksyon

8 mga atraksyong ipinakita

Mga atraksyon — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minev-グランプリゴーカート ファミリーコースヒーロートレーニングセンターキャンパスチャレンジアニマルレスキューえんぴつタワーミラクルわんルームU.F.O.バンプ!
11/2309:15–10:00≈6003015—————
10:00–11:00≈600≈45≈30—————
11:00–12:00≈600≈45≈30—————
12:00–13:00≈600≈45≈4530————
13:00–14:00≈600≈45≈45≈30≈2530—15
14:00–15:00≈600≈45≈45≈30≈30≈30—≈15
15:00–15:15≈600≈45≈45≈40≈30≈30—≈15
15:15–15:306004545453030—15
15:30–15:45≈600≈45≈55≈45≈30≈30—≈25
15:45–16:0060045604530303030
Tingnan ang atraksyon at average na trend

ev-グランプリ

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos600 min
ev-グランプリ · Mga trend ng oras ng paghihintay0300600ev-グランプリTantiya09:1512:0015:45

ゴーカート ファミリーコース

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos45 min
ゴーカート ファミリーコース · Mga trend ng oras ng paghihintay03060ゴーカート ファミリーコースTantiya09:1512:0015:45

ヒーロートレーニングセンター

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos60 min
ヒーロートレーニングセンター · Mga trend ng oras ng paghihintay03060ヒーロートレーニングセンターTantiya09:1512:0015:45

キャンパスチャレンジ

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos45 min
キャンパスチャレンジ · Mga trend ng oras ng paghihintay03060キャンパスチャレンジTantiya09:1512:0015:45

アニマルレスキュー

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos30 min
アニマルレスキュー · Mga trend ng oras ng paghihintay01530アニマルレスキューTantiya09:1512:0015:45

えんぴつタワー

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos30 min
えんぴつタワー · Mga trend ng oras ng paghihintay01530えんぴつタワーTantiya09:1512:0015:45

ミラクルわんルーム

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos30 min
ミラクルわんルーム · Mga trend ng oras ng paghihintay01530ミラクルわんルーム09:1512:0015:45

U.F.O.バンプ!

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos30 min
U.F.O.バンプ! · Mga trend ng oras ng paghihintay01530U.F.O.バンプ!Tantiya09:1512:0015:45

Average ng lugar

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–15:45 min · Oras sa Japan

15:45 JST
Naitalang datos110 min
Average ng lugar · Mga trend ng oras ng paghihintay0300600Average ng lugarTantiya09:1512:0015:45
Nakaraang arawKalendaryo ng dami ng bisitaSa susunod na araw