Lumaktaw sa nilalaman
ParkportalLive na oras ng paghihintay at tantiya ng dami ng bisitaYomiuriland
CHOOSE YOUR PARK

Pumili ng parke

Compare visit datesI-browse ang listahanMag-browse ng mapa

Disney at USJ

Tokyo DisneylandTokyo DisneySeaUniversal Studios Japan

Mga sinusuportahang parke:23

Kanto 9

  • Sanrio PurolandTokyo
  • Yokohama Hakkeijima Sea ParadiseKanagawa
  • YomiurilandTokyo
  • Asakusa HanayashikiTokyo
  • Tokyo SummerlandTokyo
  • Nasu Highland ParkTochigi
  • Nasu Rindo Lake Family RanchTochigi
  • Tokyo Dome CityTokyo
  • Mobility Resort MotegiTochigi

Koshinetsu at Hokuriku 1

  • Fuji-Q HighlandYamanashi

Tokai 5

  • LEGOLAND JapanAichi
  • Nagashima Spa LandMie
  • Shima Spain VillageMie
  • Suzuka Circuit ParkMie
  • LagunasiaAichi

Kansai 2

  • Nijigen no MoriHyogo
  • Nesta Resort KobeHyogo

Kyushu 2

  • Huis Ten BoschNagasaki
  • GreenlandKumamoto

Okinawa 1

  • JUNGLIA OkinawaOkinawa

Yomiuriland

Mga atraksyonDami ng tao · Pagtataya

Isang independiyente, hindi opisyal na gabay sa parke

Naglo-load ng impormasyon sa parke
© Parkportal · Di-opisyal na site ng oras ng paghihintay at dami ng bisitaListahan ng mga parke at mapaKatayuan ng dataPagkapribadoMaaaring magbago ang mga oras ng paghihintay at pagpapatakbo. Suriin ang opisyal na app bago bumisita.
Bumalik sa kalendaryo
RECORDED CROWD DATA

Biyernes, Abril 4, 2025

Yomiuriland · Naitala

Mga atraksyonOras ng paghihintay at katayuan ng atraksyonDami ng tao · PagtatayaKalendaryo at kasaysayan
Forecast model · Balanse

Balances weekday, seasonal and event effects.

Inputs and validation

Uses each park’s observations and up to three years of weekday, holiday, seasonal, vacation and verified event patterns. Recorded results do not change with the model.

Event dates cover selected verified Disney and USJ events. Unregistered events, local school calendars, weather and future ride closures are excluded. Vacation periods are general seasonal estimates.

Wait-time baseline: 3 days (2026-10-30–2026-11-01)
Historical patterns: 969 days (2023-11-02–2026-10-26)

Two-year training / one-year holdout, with the rank scale frozen before validation

2023-10-27–2025-10-26 → 2025-10-27–2026-10-26 (326 days)

ModelMean errorRank match
Magkatulad na araw4.1 min29.8%
Mga kaganapan3.5 min41.7%
Balanse3.6 min36.2%
Reference: constant mean5.7 min14.7%

Validation of a consistent archived metric; these scores do not measure the accuracy of current all-attraction averages or hourly forecasts.

External history contributes relative effects within each park and measurement series. Crowd points are never treated as minutes. These are provisional alternatives; no model is guaranteed to be more accurate.

Ipinapakita ang huling magagamit na snapshot. Maaaring maantala ang kasalukuyang data.

S
Naitala

Nakaimpake

Naitala31

Batay ang antas sa kasaysayan ng parehong parke at sukatan. Awtomatikong tinatantiya ang pagitan ng mga tala at minamarkahan ng ≈.

Tungkol sa record na ito

Batay ang antas sa kasaysayan ng parehong parke at sukatan. Awtomatikong tinatantiya ang pagitan ng mga tala at minamarkahan ng ≈.

Datos noong: 11/2/26, 3:00 AM JST

Mga oras ng paghihintay ng atraksyon para sa petsang ito

Walang oras ng pagbubukas para sa petsang itoSaklaw ng oras na naitala · 09:15–19:45

Kasama ang mga pasilidad mula sa kasalukuyang listahan kahit walang tala. Hindi nito kinukumpirma kung bukas sila noon. — ay walang tala.

Pinupunan bawat 15 minuto ang nawawalang oras sa pagitan ng mga tala ng parehong atraksyon at araw. Tantiya ang ≈ at putol na linya. Hindi pinupunan ang mga pagsasara. Mula sa orihinal na tala ang average, minimum at maximum.

Mga naitalang paghihintay ayon sa atraksyon (minuto)
Mga atraksyonpinakamababaKatamtamanPinakamataas
Splash U.F.O.60125150
Spin Runway45115135
Lipovitan Rocket Luna45115135
Giant Sky River30100120
Haunted House Hyudoro3085120
Bandit3095120
ゴーカート ファミリーコース306090
Custom Garage155075
ヒーロートレーニングセンター155075
Milky Way305560
SKY Patrol304560
Looping Starship155575
Wan Wan Coaster Wandit154560
ゴーカート シングルサーキットコース155575
Hashibiro GO!305575
キャンパスチャレンジ153545
Bun Bun Swing153560
Round and Round Drive152030
アニマルレスキュー153560
Crazy Hyuuu304560
Round and Round Compass304045
Frog Hopper152530
Fight Ippatsu!153545
Sea Chicken GO!152530
Crazy Stooon153545
Merry-Go-Round Dog151530
Spin Drive151515
えんぴつタワー152045
My Racing153545
U.F.O.バンプ!152530
ミラクルわんルーム152030
Sweets Cup151515
ゴンドラ スカイシャトル555
My Knit152030
Sky-Go-LAND———
Kids' Fire Brigade Keshippi———
Hero Training Center: Mission 8———
Miracle Wan Room — Adventure on Churros Island———
Go-Karts — Circuit Course———
Play Park———
Animal Rescue — Attack of Mechantula———
Bungee Jump———
Panorama Driving———
Tamagoro Brain Challenge———
Go-Go Mine Cart———
Nobbo Tower———
Driving Lab———
My U.F.O. Factory———
Lipovitan Lab — Dr. Lipo's Secret Research———
Sea Lion Hall———
Go-Karts — Highway Course———
Dino Runner———
Pteranodon's Sky Adventure———
SHATEKI———
Coin Games———
Coin Games———
Fashion Lab———
U.F.O. Sauce Shooting———
Mga pagitan ng talahanayan

Oras-oras, na may 15 minutong agwat na sumasaklaw sa pinakabagong oras. Ang mga kasalukuyang agwat ay gumagamit lamang ng mga talaan na nakolekta sa ngayon.

0–4 min5–7 min8–9 min10–13 min14–17 min18+ minBatay sa naitalang paghihintay sa park na ito

May kasamang mga tantiya

Park-wide

49 mga atraksyong ipinakita

1–8 / 49

Park-wide — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minSplash U.F.O.Spin RunwayLipovitan Rocket LunaGiant Sky RiverHaunted House HyudoroBanditCustom GarageMilky Way
4/409:15–10:00—≈70≈853030≈4515—
10:00–11:00≈100≈95≈115≈85≈50≈85≈45≈45
11:00–12:00≈130≈105≈105≈105≈65≈70≈50≈45
12:00–13:00≈115≈105≈105≈90≈75≈85≈55≈60
13:00–14:00≈130≈120≈120≈110≈90≈90≈75≈60
14:00–15:00≈135≈125≈130≈120≈80≈95≈55≈60
15:00–16:00≈140≈135≈125≈115≈90≈120≈65≈60
16:00–17:00≈145≈135≈135≈115≈120≈120≈60≈60
17:00–18:00≈120≈130≈115≈105≈120≈115≈60≈60
18:00–19:00≈100≈130≈110≈90≈120—≈50≈60
19:00–19:15——————≈25≈60
19:15–19:30——————1560
19:30–19:45——————≈15≈45
19:45–20:00——————1530

9–16 / 49

Park-wide — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minSKY PatrolLooping StarshipWan Wan Coaster WanditHashibiro GO!Bun Bun SwingRound and Round DriveCrazy HyuuuRound and Round Compass
4/409:15–10:00—1515—————
10:00–11:00—≈40≈35≈30≈15—3030
11:00–12:00≈40≈60≈45≈55≈20—≈35≈30
12:00–13:00≈40≈60≈45≈55≈3015≈45≈30
13:00–14:00≈45≈60≈45≈45≈30≈15≈45≈45
14:00–15:00≈45≈60≈60≈60≈30≈15≈45≈45
15:00–16:00≈55≈45≈55≈60≈50≈20≈50≈45
16:00–17:00≈45≈70≈60≈75≈60≈30≈60≈45
17:00–18:00≈45≈55≈55≈75≈55≈30—≈45
18:00–19:00≈45≈45≈40≈60≈25——≈35
19:00–19:15≈40≈40≈30≈30≈15———
19:15–19:303030303015———
19:30–19:45≈30———≈15———
19:45–20:0030———15———

17–24 / 49

Park-wide — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minFrog HopperFight Ippatsu!Sea Chicken GO!Crazy StooonMerry-Go-Round DogSpin DriveMy RacingSweets Cup
4/409:15–10:00————————
10:00–11:00—≈251515——≈15—
11:00–12:00≈15≈30≈15≈20——≈20—
12:00–13:00≈15≈30≈20≈30——≈35—
13:00–14:00≈30≈30≈30≈30≈15—≈40—
14:00–15:00≈30≈35≈30≈45≈1515≈30—
15:00–16:00≈30≈40≈30≈45≈20≈15≈4515
16:00–17:00≈30≈45≈30≈45≈15≈15≈40≈15
17:00–18:00≈30≈45≈30—≈15≈15≈40≈15
18:00–19:00≈20≈45≈15—≈15≈15—≈15
19:00–19:15≈15≈30—————≈15
19:15–19:301515—————15
19:30–19:45≈15≈15—————≈15
19:45–20:001515—————15

25–32 / 49

Park-wide — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minMy KnitSky-Go-LANDKids' Fire Brigade KeshippiHero Training Center: Mission 8Miracle Wan Room — Adventure on Churros IslandGo-Karts — Circuit CoursePlay ParkAnimal Rescue — Attack of Mechantula
4/409:15–10:00————————
10:00–11:00————————
11:00–12:00————————
12:00–13:00————————
13:00–14:0015———————
14:00–15:00≈15———————
15:00–16:00≈30———————
16:00–17:00≈30———————
17:00–18:00≈30———————
18:00–19:00≈15———————
19:00–19:15≈15———————
19:15–19:3015———————
19:30–19:45≈15———————
19:45–20:0015———————

33–40 / 49

Park-wide — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minBungee JumpPanorama DrivingTamagoro Brain ChallengeGo-Go Mine CartNobbo TowerDriving LabMy U.F.O. FactoryLipovitan Lab — Dr. Lipo's Secret Research
4/409:15–10:00————————
10:00–11:00————————
11:00–12:00————————
12:00–13:00————————
13:00–14:00————————
14:00–15:00————————
15:00–16:00————————
16:00–17:00————————
17:00–18:00————————
18:00–19:00————————
19:00–19:15————————
19:15–19:30————————
19:30–19:45————————
19:45–20:00————————

41–48 / 49

Park-wide — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minSea Lion HallGo-Karts — Highway CourseDino RunnerPteranodon's Sky AdventureSHATEKICoin GamesCoin GamesFashion Lab
4/409:15–10:00————————
10:00–11:00————————
11:00–12:00————————
12:00–13:00————————
13:00–14:00————————
14:00–15:00————————
15:00–16:00————————
16:00–17:00————————
17:00–18:00————————
18:00–19:00————————
19:00–19:15————————
19:15–19:30————————
19:30–19:45————————
19:45–20:00————————

49–49 / 49

Park-wide — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minU.F.O. Sauce Shooting
4/409:15–10:00—
10:00–11:00—
11:00–12:00—
12:00–13:00—
13:00–14:00—
14:00–15:00—
15:00–16:00—
16:00–17:00—
17:00–18:00—
18:00–19:00—
19:00–19:15—
19:15–19:30—
19:30–19:45—
19:45–20:00—
Tingnan ang atraksyon at average na trend

Splash U.F.O.

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

18:45 JST
Naitalang datos90 min
Splash U.F.O. · Mga trend ng oras ng paghihintay075150Splash U.F.O.Tantiya09:1512:0015:0019:45

Spin Runway

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

18:15 JST
Naitalang datos135 min
Spin Runway · Mga trend ng oras ng paghihintay075150Spin RunwayTantiya09:1512:0015:0019:45

Lipovitan Rocket Luna

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

18:15 JST
Naitalang datos105 min
Lipovitan Rocket Luna · Mga trend ng oras ng paghihintay075150Lipovitan Rocket LunaTantiya09:1512:0015:0019:45

Giant Sky River

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

18:45 JST
Naitalang datos90 min
Giant Sky River · Mga trend ng oras ng paghihintay060120Giant Sky RiverTantiya09:1512:0015:0019:45

Haunted House Hyudoro

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

18:15 JST
Naitalang datos120 min
Haunted House Hyudoro · Mga trend ng oras ng paghihintay060120Haunted House HyudoroTantiya09:1512:0015:0019:45

Bandit

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

17:45 JST
Naitalang datos120 min
Bandit · Mga trend ng oras ng paghihintay060120BanditTantiya09:1512:0015:0019:45

Custom Garage

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:45 JST
Naitalang datos15 min
Custom Garage · Mga trend ng oras ng paghihintay04590Custom GarageTantiya09:1512:0015:0019:45

Milky Way

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:45 JST
Naitalang datos30 min
Milky Way · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Milky WayTantiya09:1512:0015:0019:45

SKY Patrol

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:45 JST
Naitalang datos30 min
SKY Patrol · Mga trend ng oras ng paghihintay03060SKY PatrolTantiya09:1512:0015:0019:45

Looping Starship

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:15 JST
Naitalang datos30 min
Looping Starship · Mga trend ng oras ng paghihintay04590Looping StarshipTantiya09:1512:0015:0019:45

Wan Wan Coaster Wandit

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:15 JST
Naitalang datos30 min
Wan Wan Coaster Wandit · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Wan Wan Coaster WanditTantiya09:1512:0015:0019:45

Hashibiro GO!

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:15 JST
Naitalang datos30 min
Hashibiro GO! · Mga trend ng oras ng paghihintay04590Hashibiro GO!Tantiya09:1512:0015:0019:45

Bun Bun Swing

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:45 JST
Naitalang datos15 min
Bun Bun Swing · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Bun Bun SwingTantiya09:1512:0015:0019:45

Round and Round Drive

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

17:15 JST
Naitalang datos30 min
Round and Round Drive · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Round and Round DriveTantiya09:1512:0015:0019:45

Crazy Hyuuu

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

16:15 JST
Naitalang datos60 min
Crazy Hyuuu · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Crazy HyuuuTantiya09:1512:0015:0019:45

Round and Round Compass

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

18:15 JST
Naitalang datos30 min
Round and Round Compass · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Round and Round CompassTantiya09:1512:0015:0019:45

Frog Hopper

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:45 JST
Naitalang datos15 min
Frog Hopper · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Frog HopperTantiya09:1512:0015:0019:45

Fight Ippatsu!

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:45 JST
Naitalang datos15 min
Fight Ippatsu! · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Fight Ippatsu!Tantiya09:1512:0015:0019:45

Sea Chicken GO!

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

18:45 JST
Naitalang datos15 min
Sea Chicken GO! · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Sea Chicken GO!Tantiya09:1512:0015:0019:45

Crazy Stooon

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

16:45 JST
Naitalang datos45 min
Crazy Stooon · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Crazy StooonTantiya09:1512:0015:0019:45

Merry-Go-Round Dog

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

18:15 JST
Naitalang datos15 min
Merry-Go-Round Dog · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Merry-Go-Round DogTantiya09:1512:0015:0019:45

Spin Drive

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

18:45 JST
Naitalang datos15 min
Spin Drive · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Spin DriveTantiya09:1512:0015:0019:45

My Racing

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

17:45 JST
Naitalang datos30 min
My Racing · Mga trend ng oras ng paghihintay03060My RacingTantiya09:1512:0015:0019:45

Sweets Cup

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:45 JST
Naitalang datos15 min
Sweets Cup · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Sweets CupTantiya09:1512:0015:0019:45

My Knit

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:45 JST
Naitalang datos15 min
My Knit · Mga trend ng oras ng paghihintay01530My KnitTantiya09:1512:0015:0019:45

Sky-Go-LAND

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Sky-Go-LAND · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Sky-Go-LAND09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Kids' Fire Brigade Keshippi

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Kids' Fire Brigade Keshippi · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Kids' Fire Brigade Keshippi09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Hero Training Center: Mission 8

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Hero Training Center: Mission 8 · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Hero Training Center: Mission 809:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Miracle Wan Room — Adventure on Churros Island

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Miracle Wan Room — Adventure on Churros Island · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Miracle Wan Room — Adventure on Churros Island09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Go-Karts — Circuit Course

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Go-Karts — Circuit Course · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Go-Karts — Circuit Course09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Play Park

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Play Park · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Play Park09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Animal Rescue — Attack of Mechantula

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Animal Rescue — Attack of Mechantula · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Animal Rescue — Attack of Mechantula09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Bungee Jump

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Bungee Jump · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Bungee Jump09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Panorama Driving

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Panorama Driving · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Panorama Driving09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Tamagoro Brain Challenge

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Tamagoro Brain Challenge · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Tamagoro Brain Challenge09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Go-Go Mine Cart

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Go-Go Mine Cart · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Go-Go Mine Cart09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Nobbo Tower

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Nobbo Tower · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Nobbo Tower09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Driving Lab

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Driving Lab · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Driving Lab09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

My U.F.O. Factory

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

My U.F.O. Factory · Mga trend ng oras ng paghihintay01530My U.F.O. Factory09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Lipovitan Lab — Dr. Lipo's Secret Research

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Lipovitan Lab — Dr. Lipo's Secret Research · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Lipovitan Lab — Dr. Lipo's Secret Research09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Sea Lion Hall

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Sea Lion Hall · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Sea Lion Hall09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Go-Karts — Highway Course

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Go-Karts — Highway Course · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Go-Karts — Highway Course09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Dino Runner

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Dino Runner · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Dino Runner09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Pteranodon's Sky Adventure

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Pteranodon's Sky Adventure · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Pteranodon's Sky Adventure09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

SHATEKI

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

SHATEKI · Mga trend ng oras ng paghihintay01530SHATEKI09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Coin Games

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Coin Games · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Coin Games09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Coin Games

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Coin Games · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Coin Games09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Fashion Lab

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

Fashion Lab · Mga trend ng oras ng paghihintay01530Fashion Lab09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

U.F.O. Sauce Shooting

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

U.F.O. Sauce Shooting · Mga trend ng oras ng paghihintay01530U.F.O. Sauce Shooting09:1512:0015:0019:45Walang mga tala para sa panahong ito

Average ng lugar

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:45 JST
Naitalang datos20 min
Average ng lugar · Mga trend ng oras ng paghihintay04590Average ng lugarTantiya09:1512:0015:0019:45

Mga atraksyon

9 mga atraksyong ipinakita

1–8 / 9

Mga atraksyon — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minゴーカート ファミリーコースヒーロートレーニングセンターゴーカート シングルサーキットコースキャンパスチャレンジアニマルレスキューえんぴつタワーU.F.O.バンプ!ミラクルわんルーム
4/409:15–10:00301515—————
10:00–11:00≈45≈40≈40≈1515—15—
11:00–12:00≈55≈45≈55≈30≈15≈15≈15≈15
12:00–13:00≈50≈45≈50≈30≈20≈15≈20≈15
13:00–14:00≈55≈50≈60≈30≈30≈15≈30≈15
14:00–15:00≈70≈60≈60≈35≈30≈15≈30≈30
15:00–16:00≈65≈70≈75≈45≈55≈15≈30≈30
16:00–17:00≈75≈60≈60≈45≈45≈35≈30≈30
17:00–18:00≈90≈55≈60≈40≈45≈30≈30≈25
18:00–19:00≈80≈55≈55≈30≈45≈25≈30≈15
19:00–19:15≈55≈40≈40≈30≈45≈15≈25—
19:15–19:3045303030451515—
19:30–19:45—≈25—≈30≈45—≈15—
19:45–20:00—15—3045—15—

9–9 / 9

Mga atraksyon — Ipinapakita ng bawat hilera ang average ng pagitan. Ngayon ang pinakahuling nai-post na paghihintay; — ibig sabihin walang record.
Oras minゴンドラ スカイシャトル
4/409:15–10:00≈5
10:00–11:00≈5
11:00–12:00—
12:00–13:00—
13:00–14:00—
14:00–15:00—
15:00–16:00—
16:00–17:00—
17:00–18:00—
18:00–19:00—
19:00–19:15—
19:15–19:30—
19:30–19:45—
19:45–20:00—
Tingnan ang atraksyon at average na trend

ゴーカート ファミリーコース

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:15 JST
Naitalang datos45 min
ゴーカート ファミリーコース · Mga trend ng oras ng paghihintay04590ゴーカート ファミリーコースTantiya09:1512:0015:0019:45

ヒーロートレーニングセンター

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:45 JST
Naitalang datos15 min
ヒーロートレーニングセンター · Mga trend ng oras ng paghihintay04590ヒーロートレーニングセンターTantiya09:1512:0015:0019:45

ゴーカート シングルサーキットコース

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:15 JST
Naitalang datos30 min
ゴーカート シングルサーキットコース · Mga trend ng oras ng paghihintay04590ゴーカート シングルサーキットコースTantiya09:1512:0015:0019:45

キャンパスチャレンジ

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:45 JST
Naitalang datos30 min
キャンパスチャレンジ · Mga trend ng oras ng paghihintay03060キャンパスチャレンジTantiya09:1512:0015:0019:45

アニマルレスキュー

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:45 JST
Naitalang datos45 min
アニマルレスキュー · Mga trend ng oras ng paghihintay03060アニマルレスキューTantiya09:1512:0015:0019:45

えんぴつタワー

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:15 JST
Naitalang datos15 min
えんぴつタワー · Mga trend ng oras ng paghihintay03060えんぴつタワーTantiya09:1512:0015:0019:45

U.F.O.バンプ!

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:45 JST
Naitalang datos15 min
U.F.O.バンプ! · Mga trend ng oras ng paghihintay01530U.F.O.バンプ!Tantiya09:1512:0015:0019:45

ミラクルわんルーム

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

18:15 JST
Naitalang datos15 min
ミラクルわんルーム · Mga trend ng oras ng paghihintay01530ミラクルわんルームTantiya09:1512:0015:0019:45

ゴンドラ スカイシャトル

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

10:15 JST
Naitalang datos5 min
ゴンドラ スカイシャトル · Mga trend ng oras ng paghihintay01530ゴンドラ スカイシャトルTantiya09:1512:0015:0019:45

Average ng lugar

May kasamang mga tantiya

Hindi available ang mga oras · 09:15–19:45 min · Oras sa Japan

19:45 JST
Naitalang datos25 min
Average ng lugar · Mga trend ng oras ng paghihintay03060Average ng lugarTantiya09:1512:0015:0019:45
Nakaraang arawKalendaryo ng dami ng bisitaSa susunod na araw